Họp Tiểu ban Văn kiện Đại hội đại biểu Đảng bộ tỉnh lần thứ XVII
Ngày 18-10, Tiểu ban Văn kiện Đại hội đại biểu Đảng bộ tỉnh lần thứ XVII đã tổ chức họp cho ý kiến vào Đề cương Báo cáo chính trị Đại hội đại biểu Đảng bộ tỉnh lần thứ XVII. Đồng chí Chẩu Văn Lâm, Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn ĐBQH tỉnh chủ chì Hội nghị. Tham dự hội nghị có các đồng chí: Nguyễn Hồng Thắng, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy; Phạm Minh Huấn, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh; các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy; các thành viên Tiểu ban.