Lâm Bình Hội nghị cán bộ chủ chốt toàn huyện triển khai kế hoạch phát triển kinh tế - xã hội, dự toán ngân sách Nhà nước, phát động phong trào thi đua yêu nước năm 2019 và giai đoạn 2019 – 2020
Sáng ngày 8/01/2019, UBND huyện Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị cán bộ chủ chốt toàn huyện triển khai kế hoạch phát triển kinh tế - xã hội, dự toán ngân sách Nhà nước, phát động phong trào thi đua yêu nước năm 2019 và giai đoạn 2019 – 2020. Dự và chỉ đạo hội nghị có các đồng chí: Nguyễn Hồng Trang, Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy; Nguyễn Văn Dưng; Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện. Các đồng chí Ủy viên BCH Đảng bộ huyện. Lãnh đạo văn phòng các ban Đảng Huyện ủy, lãnh đạo MTTQ và các đoàn thể huyện; các Ban HĐND huyện; thủ trưởng các cơ quan trên địa bàn huyện; Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐND, Chủ tịch UBND xã, lãnh đạo hội doanh nghiệp huyện, thủ trưởng kế toán các đơn vị dự toán cấp huyện, cấp xã trên địa bàn huyện.