Lâm Bình triển khai Nghị quyết chuyên đề về đảng viên phụ trách hộ gia đình nơi cư trú và Kế hoạch quản lý đất đai, quản lý bảo vệ rừng và động vật rừng năm 2019
Ngày 16/3, Ban Thường vụ Huyện ủy Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị quán triệt, triển khai Nghị quyết chuyên đề về đảng viên phụ trách hộ gia đình nơi cư trú và triển khai Kế hoạch quản lý đất đai; công tác quản lý bảo vệ rừng và động vật rừng năm 2019. Dự hội nghị có đồng chí Nguyễn Hồng Trang, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; lãnh đạo Sở Tài nguyên và Môi trường, Chi Cục Kiểm lâm tỉnh; các đồng chí Thường trực Huyện ủy, ủy viên Ban thường vụ, ủy viên BCH Đảng bộ huyện, lãnh đạo các cơ quan, đơn vị của huyện, Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch UBND và Bí thư chi bộ Hiệu trưởng các trường học, Bí thư chi bộ Trưởng các thôn bản trong toàn huyện.