Ủy ban MTTQ huyện Lâm Bình tổ chức kỳ họp thứ 12, đánh giá kết quả công tác mặt trận năm 2018, triển khai nhiệm vụ năm 2019
Ngày 24/1, Ban Thường trực Ủy ban MTTQ huyện Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị lần thứ 12, Ủy ban MTTQ khóa II để tổng kết công tác MTTQ năm 2018; triển khai phương hướng nhiệm vụ năm 2019. Dự hội nghị có các đồng chí Đỗ Minh Tân, Phó Chủ tịch UBMTTQVN tỉnh Tuyên Quang, Nguyễn Văn Hiền, Huyện ủy viên, Phó Chủ tịch UBND huyện, đại diện các cơ quan, ban, ngành, tổ chức chính trị - xã hội huyện. Chủ tịch UBMTTQ các xã.