Lâm Bình tập huấn hoàn thiện dữ liệu thành viên hộ gia đình, triển khai công tác cấp thẻ bảo hiểm năm 2019
Vừa qua, Bảo hiểm xã hội Tỉnh Tuyên Quang đã phối hợp với Bảo hiểm xã Hội huyện Lâm Bình, tổ chức hội nghị tập huấn hoàn thiện dữ liệu thành viên hộ gia đình, triển khai công tác cấp thẻ bảo hiểm năm 2019, cho Lãnh đạo UBND các xã, cán bộ làm công tác thu, cấp sổ, thẻ BHXH và cán bộ làm công tác cập nhật dữ liệu của Bưu điện.