Ngân hàng Agribank chi nhánh huyện Lâm Bình hỗ trợ người dân làm nhà ở
Trong thời gian qua, ngoài việc hỗ trợ người dân về công tác an sinh xã hội, Ngân hàng Agribank chi nhánh huyện Lâm Bình còn tạo điều kiện hỗ trợ nhiều hộ dân trên địa bàn huyện làm nhà ở. Từ sự chung tay, góp sức của Ngân hàng nhiều gia đình chính sách, hộ nghèo trên địa bàn huyện, đã được hỗ trợ xây dựng nhà ở khang trang, ấm áp nghĩa tình. Đây là điều kiện để giúp các hộ nghèo từng bước ổn định cuộc sống, yên tâm lao động sản xuất phát triển kinh tế gia đình, vươn lên thoát nghèo, góp phần giảm nghèo bền vững tại địa phương.