Nông dân huyện Lâm Bình thi đua sản xuất kinh doanh giỏi
Phong trào “Nông dân thi đua sản xuất kinh doanh giỏi, đoàn kết giúp nhau làm giàu và giảm nghèo bền vững” đã được Hội Nông dân huyện Lâm Bình triển khai sâu rộng, có hiệu quả. Hiệu quả của phong trào đã góp phần khơi dậy ý chí tự lực, tự cường, dám nghĩ, dám làm, vượt mọi khó khăn để vươn lên làm giàu trong mỗi hội viên, nông dân ở địa phương.