Hội nghị tập huấn hướng dẫn đối thoại chính sách cấp cơ sở
Nhằm triển khai hiệu quả hoạt động đối thoại chính sách cấp cơ sở, theo Kế hoạch triển khai thực hiện Dự án 8 “Thực hiện bình đẳng giới và giải quyết những vấn đề cấp thiết đối với phụ nữ và trẻ em” thuộc Chương trình Mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2030. Sáng 27/12/2023, tại nhà văn hóa thị trấn Lăng Can, Hội Liên hiệp Phụ nữ huyện Lâm Bình tổ chức Hội nghị tập huấn hướng dẫn đối thoại chính sách cấp cơ sở cho 222 đồng chí là Chủ tịch, Phó Chủ tịch Hội LHPN; Bí thư chi bộ, Trưởng thôn; Trưởng Ban công tác Mặt trận khu dân cư; Chi hội trưởng phụ nữ của các xã, thị trấn trên địa bàn huyện.