Lâm Bình tập trung nâng cao chất lượng công tác phát triển đảng viên
Trong thời gian qua, Đảng bộ huyện Lâm Bình luôn bám sát đặc điểm, tình hình địa phương để thực hiện các giải pháp nâng cao chất lượng bồi dưỡng và tạo nguồn phát triển đảng viên. Qua đó, bảo đảm chất lượng và số lượng trong thực hiện công tác phát triển đảng; góp phần nâng cao năng lực lãnh đạo và sức chiến đấu của tổ chức Đảng ở cơ sở, xây dựng các tổ chức Đảng thực sự trong sạch vững mạnh.