Thường trực Huyện uỷ làm việc với Đảng uỷ Thị trấn Lăng Can
Thực hiện chương trình làm việc của Ban Thường vụ Huyện uỷ, vừa qua đồng chí Nguyễn Thế Đồi, Phó Bí thư Huyện uỷ đã có buổi làm việc với Đảng uỷ thị trấn Lăng Can về kết quả lãnh đạo thực hiện nhiệm vụ phát triển kinh tế, xã hội, quốc phòng, an ninh, xây dựng Đảng và hệ thống chính trị 8 tháng đầu năm, phương hướng nhiệm vụ 4 tháng cuối năm 2022. Dự buổi làm việc có lãnh đạo các Ban, Đảng huyện uỷ; lãnh đạo các cơ quan, đơn vị thuộc UBND huyện; Lãnh đạo Đảng uỷ, HĐND, UBND, UBMTTQ thị trấn Lăng Can.