Đồng chí Nguyễn Văn Hiền, UVBTV huyện Uỷ, Phó Chủ tịch UBND huyện dự lễ khai giảng tại Trường PTDT Nội Trú THCS và THPT huyện Lâm Bình
Hoà chung với không khí ngày khai giảng của cả nước, sáng ngày 5/ 9 Trường PTDT Nội Trú THCS và THPT huyện Lâm Bình đã long trọng tổ chức Lễ khai giảng năm học mới 2022- 2023. Dự lễ khai giảng với thầy và trò nhà trường có đồng chí Nguyễn Văn Hiền, UVBTV huyện Uỷ, Phó Chủ tịch UBND huyện; Lãnh đạo Đảng uỷ, UBND các xã, thị trấn trên địa bàn huyện; các cơ quan, đơn vị, doanh nghiệp trên địa bàn huyện, cùng toàn thể giáo viên và học sinh nhà trường.