Hiệu quả Nghị quyêt số 03 của Hội đồng nhân dân tỉnh ở huyện vùng cao Lâm Bình
Sau hơn 2 năm triển khai thực hiện Chương trình kiên cố hóa kênh mương, bê tông hóa đường giao thông nội đồng, xây dựng nhà văn hóa thôn bản gắn với sân thể thao và khuôn viên theo Nghị quyết số 03 của Hội đồng nhân dân tỉnh Tuyên Quang, huyện Lâm Bình đã nhận được sự đồng tình, hưởng ứng và tham gia tích cực của người dân trong việc đóng góp tiền, ngày công lao động để xây dựng các công trình. Qua đó, đã góp phần tạo nên một diện mạo mới cho các địa phương theo hướng xây dựng nông thôn mới.