Cuộc thi Y tế xã, thôn bản giỏi lần thứ nhất năm 2018, tại Lâm Bình
Ngày 19/ 11/ 2018, Trung tâm y tế huyện Lâm Bình đã tổ chức “ Cuộc thi Y tế xã, thôn bản giỏi lần thứ nhất năm 2018”.
Ngày 19/ 11/ 2018, Trung tâm y tế huyện Lâm Bình đã tổ chức “ Cuộc thi Y tế xã, thôn bản giỏi lần thứ nhất năm 2018”.
Ngày 20/11/2018, Trường PTDT nội trú THCS huyện Lâm Bình đã tổ chức Lễ kỷ niệm 36 năm ngày nhà giáo Việt Nam 20/11/1982 - 20/11/2018, dự Lễ kỷ niệm ...
Tối ngày 19/ 11/ 2018, Trường THPT Lâm Bình, huyện Lâm Bình đã tổ chức Hội trại, Hội chợ quê chào mừng 36 năm ngày nhà giáo Việt Nam và Đêm giao lưu ...
Để đảm bảo chất lượng hàng hóa và đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm cho người tiêu dùng, trong thời gian qua, các ngành chức năng của huyện Lâm Bình, ...
Hòa chung trong không khí thi đua sôi nổi chào mừng 36 năm ngày nhà giáo Việt Nam, Trường tiểu học Lăng Can, huyện Lâm Bình, tỉnh Tuyên Quang đã tổ ...
Thực hiện Chương trình tiếp xúc cử tri trước kỳ họp thứ 7 của đại biểu HĐND huyện với cử tri; sáng ngày 19/11/2018, đồng chí Nguyễn Văn Dưng, Phó Bí ...
Trong thời gian từ ngày 14 đến ngày 16/11 tất cả các khu dân cư trên địa bàn huyện Lâm Bình đã long trọng tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc ...
Thực hiện cuộc vận động “Toàn dân đoàn kết xây dựng nông thôn mới, đô thị văn minh” do Ủy ban Trung ương MTTQ Việt Nam phát động, Ủy ban MTTQ các cấp ...
Ngày 15/11 khu dân cư thôn Làng Chùa, xã Lăng Can đã tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc, kỷ niệm 88 năm ngày thành lập mặt trận dân tộc thống ...
Thực hiện Chương trình tiếp xúc cử tri trước kỳ họp thứ 7 của đại biểu HĐND tỉnh, vừa qua đồng chí Nguyễn Hồng Trang, Tỉnh uỷ viên, Bí thư Huyện uỷ, ...
Chiều ngày 16/11/2019, Khu dân cư thôn Tân Lập, xã Thổ Bình, huyện miền núi Lâm Bình đã tưng bừng tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc; dự Ngày ...