Lâm Bình công bố Quyết định Thí điểm hợp nhất Ban tổ chức Huyện ủy và Phòng Nôi vụ huyện thành cơ quan Tổ chức – Nội vụ.
Ngày 4/12, Huyện ủy Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị công bố Quyết định Thí điểm hợp nhất tổ chức bộ máy của huyện thực hiện Nghị Quyết 18-NQ/TW ngày 25-10-2017, của BCH Trung ương Đảng khóa XII. Dự buổi công bố có đồng chí Lê Tiến Thắng, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Trưởng Ban Tổ chức Tỉnh ủy; đồng chí Trịnh Ngọc Tân, Tỉnh ủy viên, Phó trưởng Ban thường trực, Ban Tổ chức Tỉnh ủy; đồng chí Nguyễn Hồng Trang, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện Lâm Bình; các đồng chí thường trực huyện ủy; UV Ban Chấp hành Đảng bộ huyện; các đồng chí lãnh đạo Huyện ủy, HĐND, UBND huyện, đại diện lãnh đạo các cơ quan, đơn vị trong toàn huyện.