Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc tại Khu dân cư thôn Tân Lập, xã Thổ Bình
Chiều ngày 16/11/2019, Khu dân cư thôn Tân Lập, xã Thổ Bình, huyện miền núi Lâm Bình đã tưng bừng tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc; dự Ngày hội có đồng chí Đỗ Minh Tân, Phó Chủ tịch Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh Tuyên Quang; Đ/c Nguyễn Hồng Trang, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện Lâm Bình. Đ/c Ma Phúc Sơn, Huyện ủy viên, Chủ tịch Ủy ban MTTQ Việt Nam huyện Lâm Bình - Lãnh đạo Đảng ủy, HĐND – UBND, Ủy ban MTTQ Việt Nam xã Thổ Bình cùng đông đảo nhân dân trong khu dân cư thôn Tân Lập tham gia dự ngày hội.