Hội Liên hiệp phụ nữ xã Phúc Yên nỗ lực xây dựng tổ chức hội vững mạnh
Hội Liên hiệp phụ nữ xã Phúc Yên, huyện Lâm Bình có 6 chi hội, với trên 420 hội viên, chủ yếu là hội viên phụ nữ dân tộc thiểu số. Để thu hút chị em phụ nữ vào tổ chức hội, đặc biệt là tham gia các phong trào hoạt động của hội, những năm qua, Hội đã có nhiều đổi mới, sáng tạo về nội dung và phương thức triển khai, tổ chức tốt các phong trào thi đua, đưa công tác Hội ngày càng đi vào chiều sâu.