Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Lâm Bình khóa II, nhiệm kỳ 2015 -2020, tổ chức hội nghị lần thứ 18 (mở rộng)
Sáng 10/7, Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Lâm Bình khóa II, nhiệm kỳ 2015 – 2020 đã tổ chức hội nghị lần thứ 18 (mở rộng). Chủ trì hội nghị có đồng chí Nguyễn Hồng Trang, Tỉnh uỷ viên, Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch HĐND huyện; đồng chí Đặng Văn Sình, Phó Bí thư thường trực Huyện uỷ; đồng chí Nguyễn Văn Dưng, Phó Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện.