Đại hội Đại biểu Đảng bộ xã Thượng Lâm lần thứ XXII, nhiệm kỳ 2020-2025
Trong 2 ngày 11 và 12/ 6/ 2020 Đảng bộ xã Thượng Lâm đã long trọng tổ chức Đại hội đại biểu Đảng bộ xã lần thứ XXII, nhiệm kỳ 2020-2025; Đến dự và chỉ đạo Đại hội có đồng chí Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện, các đồng chí Ủy viên BCH đảng bộ huyện; Lãnh đạo Đảng ủy các xã; các đồng chí nguyên là lãnh đạo Đảng ủy xã qua các thời kỳ; cùng 146 đại biểu chính thức về dự đại hội.