Lâm Bình tổ chức các hoạt động hưởng ứng Tháng hành động vì trẻ em và phát động cuộc thi“người bình dị phi thường” và thử thách “Thêm cách yêu con, cha mẹ bình dị phi thường”
Ban Quản lý Chương trình vùng Lâm Bình phối hợp với Tổ chức Tầm nhìn Thế giới Việt Nam tại huyện Lâm Bình tổ chức các hoạt động hưởng ứng Tháng hành động vì trẻ em, vui Tết thiếu nhi 01/6, phát động Cuộc thi kể chuyện về những “người bình dị phi thường” và thử thách “Thêm cách yêu con, cha mẹ bình dị phi thường” tại các trường Mầm non, Tiểu học, THCS, liên cấp TH-THCS 06 xã dự án trên địa bàn huyện Lâm Bình: Bình An, Hồng Quang, Lăng Can, Phúc Yên, Thổ Bình, Xuân Lập