Đại hội Đại biểu Đảng bộ xã Bình An lần thứ XVIII, nhiệm kỳ 2020- 2025
Trong 2 ngày mùng 2 – 3/ 6 Đảng bộ xã Bình An đã long trọng tổ chức Đại hội đại biểu lần thứ XVIII, nhiệm kỳ 2020- 2025. Dự và chỉ đạo Đại hội có đồng chí Đặng Văn Sình, Phó bí Thư thường trực huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; Các đồng chí trong Ban chấp hành Đảng bộ huyện; các đồng chí nguyên là lãnh đạo Đảng ủy xã Bình An qua các thời kỳ, cùng 85 đại biểu chính thức, đại diện cho trên 200 đảng viên trong toàn đảng bộ.