Lâm Bình tổ chức Hội nghị triển khai công tác bảo đảm an ninh trật tự năm 2021
Sáng ngày 31/3, UBND huyện Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị triển khai công tác bảo đảm an ninh trật tự trên địa bàn huyện năm 2021. Đến dự và chỉ đạo Hội nghị có đồng chí Nguyễn Thành Trung, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện, các đồng chí UVBTV Huyện ủy, đại diện các cơ quan thành viên Ban Chỉ đạo phòng, chống tội phạm, phòng, chống AIDS, phòng, chống tệ nạn xã hội và xây dựng phong trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc huyện. Lãnh đạo công an huyện, Chỉ huy các Đội nghiệp vụ Công an huyện, Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch UBND và Trưởng công an các xã.