Huyện đoàn Lâm Bình tổ chức Lễ chào cờ và sinh hoạt chính trị dưới cờ tháng 11/2018
Sau 3 tháng thực hiện Lễ chào cờ và tổ chức sinh hoạt chính trị dưới cờ vào sáng thứ 2 của tuần đầu tiên trong tháng do Huyện đoàn Lâm Bình tổ chức đã góp phần tuyên truyền, giáo dục ý thức trách nhiệm, của mỗi đoàn viên đối với Tổ quốc; giáo dục tinh thần yêu nước, lòng tự hào, tự tôn dân tộc; tạo nề nếp sinh hoạt, rèn luyện. Góp phần nâng cao bản lĩnh chính trị, rèn luyện kỹ năng, cập nhập cung cấp thông tin kịp thời về tình hình, nhiệm vụ cán bộ, đoàn viên, phát huy tinh thần trách nhiệm, nâng cao chất lượng, hiệu quả công tác, hoc tập góp phần hoàn thành tốt nhiệm vụ và công tác đoàn.