Đồng chí Đại tá Đặng Văn Long, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Chỉ huy trưởng Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh kiểm tra công tác chuẩn bị diễn tập khu vực phong thủ huyện Lâm Bình năm 2022
Ngày 7/9, đồng chí Đại tá Đặng Văn Long, Uỷ viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Chỉ huy trưởng Ban chỉ huy Quân sự tỉnh đã đi kiểm tra công tác chuẩn bị diễn tập khu vực phòng thủ huyện Lâm Bình năm 2022. Cùng đi có đồng chí Đại tá Hà Đình Khiêm, Phó Bí thư Đảng ủy, Chính ủy Bộ chỉ huy quân sự tỉnh, thủ trưởng các phòng chuyên môn Ban chỉ huy quân sự tỉnh. Làm việc với đoàn về phía huyện Lâm Bình có đồng chí Nguyễn Thành Trung, ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; Nguyễn Thế Đồi, Phó Bí thư Huyện ủy; các đồng chí lãnh đạo UBND huyện, lãnh đạo Ban chỉ huy quân sự huyện.