Đảng ủy Quân sự huyện Lâm Bình ra Nghị quyết lãnh đạo nhiệm vụ quân sự, quốc phòng năm 2023
Ngày 02/12, Đảng ủy Quân sự huyện Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị ra Nghị quyết lãnh đạo thực hiện nhiệm vụ quân sự, quốc phòng và công tác xây dựng Đảng năm 2023. Dự hội nghị có đồng chí Nguyễn Thành Trung, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện, Bí thư Đảng ủy Quân sự huyện; Đại tá Tô Tuấn Anh, Chủ nhiệm chính trị Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh; lãnh đạo Đảng ủy các xã, thị trấn trên địa bàn huyện.