HĐND huyện Lâm Bình tổ chức kỳ họp thứ 6, khóa III, nhiệm kỳ 2021- 2026
Trong hai ngày 30/6 và 01 /7/2023, HĐND huyện Lâm Bình đã tổ chức kỳ họp thứ 6, khóa III, nhiệm kỳ 2021 - 2026. Dự kỳ họp có đồng chí Nguyễn Thành Trung, Uỷ viên Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; đồng chí Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; Nguyễn Thế Đồi, Phó Bí thư Huyện ủy; các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy; các vị đại biểu Hội đồng nhân dân huyện; các đồng chí lãnh đạo các cơ quan, đơn vị của huyện, lãnh đạo Đảng ủy, HĐND, UBND các xã, thị trấn; lãnh đạo các đơn vị trường học, Trưởng Trạm y tế các xã, thị trấn trên địa bàn huyện.