Lâm Bình ra quân điều tra thực trạng kinh tế - xã hội 53 dân tộc thiểu số năm 2019
Ngày 01/10, tại xã Lăng Can, Ủy ban nhân dân huyện Lâm Bình, Phòng Dân tộc phối hợp với Chi cục Thống kê huyện tổ chức Lễ ra quân điều tra, thu thập thông tin về thực trạng kinh tế - xã hội của 53 dân tộc thiểu số năm 2019 trên địa bàn huyện.Dự Lễ ra quân có đồng chí Nguyễn Văn Hiền, Uỷ viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện; lãnh đạo Phòng Dân tộc huyện, Chi cục Thống kế huyện; lãnh đạo UBND xã Lăng Can.