Bế mạc lớp bồi dưỡng kiến thức Quốc phòng và An ninh đối tượng 4, năm 2023
Chiều ngày 29/6, Hội đồng Giáo dục Quốc phòng và An ninh huyện Lâm Bình tổ chức Lễ bế mạc lớp bồi dưỡng kiến thức quốc phòng, an ninh đối tượng 4 năm 2023. Dự buổi Lễ có đồng chí Trung tá, Bàn Văn Trung, UVBTV Huyện uỷ, Chỉ huy Trưởng Ban chỉ huy Quân sự huyện, Phó Chủ tịch Hội đồng GDQP và AN huyện; Lãnh đạo một số cơ quan, đơn vị trên địa bàn huyện.