Đảng bộ xã Thổ Bình tổng kết công tác xây dựng Đảng năm 2020, triển khai nhiệm vụ năm 2021
Ngày 18/01/2021, Đảng bộ xã Thổ Bình đã tổ chức hội nghị tổng kết công tác lãnh đạo công tác lãnh đạo thực hiện nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội, Quốc phòng - An ninh, xây dựng Đảng và hệ thống chính trị năm 2020; triển khai nhiệm vụ công tác năm 2021. Dự và chỉ đạo hội nghị có đồng chí Nguyễn Thành Trung, Uỷ viên BCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; đồng chí Chu Thế Anh, Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Trưởng Công an huyện.