Hơn 1.600 đại biểu tham dự hội nghị tập huấn công tác bảo vệ nền tảng tư tưởng của Đảng
Ngày 7-3, Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy tổ chức Hội nghị tập huấn công tác bảo vệ nền tảng tư tưởng của Đảng, đấu tranh phản bác các quan điểm sai trái thù địch năm 2024. Dự Hội nghị có đồng chí Nông Thị Bích Huệ, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Trưởng Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy, Trưởng Ban Văn hóa - Xã hội HĐND tỉnh, Phó Trưởng ban Thường trực BCĐ 35 tỉnh; Các đồng chí là thành viên Ban chỉ đạo 35, nhóm chuyên gia, thư ký, kỹ thuật viên, cộng tác viên cấp tỉnh...