Lãnh đạo huyện Lâm Bình, viếng Nghĩa trang Liệt sĩ nhân ngày 27/7
Nhân dịp kỷ niệm kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sỹ (27/7/1947 - 27/7/2024), ngày 26/7, Đoàn đại biểu Huyện ủy, HĐND, UBND, Ủy ban MTTQ Việt Nam huyện Lâm Bình, tổ chức dâng hương tưởng niệm các liệt sỹ tại Nghĩa trang Liệt sỹ huyện. Dự Chương trình dâng hương, viếng nghĩa trang liệt sỹ huyện có đồng chí Nguyễn Thành Trung, Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy; Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện uỷ, Chủ tịch HĐND huyện; Nguyễn Thu Hường, Phó Bí thư Huyện uỷ; Lê Thế Đạt, Uy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện, các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Ủy viên BCH Đảng bộ huyện; lãnh đạo các phòng, ban, cơ quan đơn vị của huyện, lãnh đạo Đảng ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ các xã, thị trấn.