Chương trình trao quà Tết Nguyên đán Giáp Thìn năm 2024 tại huyện Lâm Bình
Sáng 25/1/2024, tại nhà văn hoá thị trấn Lăng Can, Quỹ Thiện Tâm tập Đoàn Vingroup phối hợp với Hội Chữ Thập Đỏ tỉnh tổ chức Chương trình trao quà tết Xuân Giáp Thìn năm 2024 cho các hộ gia đình có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn huyện Lâm Bình. Đến dự chương trình trao quà có đại diện lãnh đạo Hội Chữ thập đỏ tỉnh, đại diện Quỹ Thiện Tâm tập Đoàn Vingroup, lãnh đạo Hội Chữ thập đỏ huyện, lãnh đạo cấp uỷ, chính quyền thị trấn Lăng Can và các hộ gia đình nhận quà trên địa bàn huyện.