Tại buổi tiếp xúc cử tri Đại biểu HĐND huyện đã thông báo với cử tri thôn Nà Muông , xã Khuôn Hà về nội dung chương trình của kỳ họp thứ 6 HĐND huyện, kết quả nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội ở địa phương 6 tháng đầu năm 2018, phương hướng, mục tiêu phát triển kinh tế - xã hội 6 tháng cuối năm 2018.
Quang cảnh hội nghị
Cũng tại buổi tiếp xúc đại diện cử tri thôn Nà Muông, xã Khuôn Hà đã thẳng thắn trao đổi những tâm tư, nguyện vọng như: hỗ trợ xây dựng một số công trình thuỷ lợi phục vụ sản xuất nông nghiệp, chế độ chính sách cho thanh niên xung phong, quy hoạch khu dân cư thôn Nà Muông. Tạo điều kiện cho trẻ mầm non trong thôn đến học tại điểm trường chính, cấp thẻ BHYT kịp thời cho người dân…
Cử tri thôn Nà Muông, xã Khuôn Hà, huyện Lâm Bình, trao đổi những tâm tư, nguyện vọng của mình
Đồng chí Đặng Văn Sinh, Phó Bí thư Thường trực Huyện uỷ, đại biểu HĐND huyện đã tiếp thu và trực tiếp giải đáp những tâm tư thắc mắc của cử tri
Sau khi nghe ý kiến của cử tri thôn Nà Muông, đồng chí Đặng Văn Sinh, Phó Bí thư Thường trực Huyện uỷ, đại biểu HĐND huyện đã tiếp thu và trực tiếp giải đáp những tâm tư thắc mắc của cử tri. Đồng thời, chuyển các ý kiến tới kỳ họp thứ 6 HĐND huyện sắp tới để xem xét và sẽ trả lời cử tri trong thời gian sớm nhất
Gửi phản hồi