Lâm Bình tập huấn cài đặt sử dụng dịch vụ công trực tuyến mức độ 3,4
Nhằm nâng cao nhận thức, kỹ năng của cán bộ, công chức, viên chức trong việc quản lý, sử dụng, cung cấp dịch vụ công trực tuyến phục vụ người dân và doanh nghiệp. Vừa qua UBND huyện Lâm Bình đã phối hợp với VNPT Tuyên Quang tổ chức Hội nghị tập huấn cài đặt sử dụng dịch vụ công trực tuyến mức độ 3,4 và phần mềm Một cửa điện tử trên địa bàn huyện.