Lâm Bình triển khai các biện pháp hỗ trợ người dân gặp khó khăn do đại dịch COVID-19 theo Nghị quyết số 42/NQ-CP của Chính phủ
Ngày 16/4, UBND huyện Lâm Bình đã tổ chức hội nghị triển khai các biện pháp hỗ trợ người dân gặp khó khăn do đại dịch COVID-19 theo Nghị quyết số 42/NQ-CP ngày 09/4/2020 của Chính phủ. Hội nghị được tổ chức trực tuyến kết nối với điểm cầu ở các xã. Chủ trì hội nghị tại điểm cầu trung tâm huyện có đồng chí Nguyễn Văn Hiền, Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện.