Thổ Bình đón Xuân mới mang theo khí thế và quyết tâm mới
Nhưng năm qua, Đảng bộ và nhân dân xã Thổ Bình đã nỗ lực thực hiện Nghị quyết Đại hội Đảng bộ xã lần thứ XVI , nhiệm kỳ 2015 -2020 và đã đạt được nhiều kết quả quan trọng. Đời sống của nhân dân có sự đổi thay rõ rệt, đến nay xã đã đạt 14/19 tiêu chí xây dựng nông thôn mới. Trong những ngày đầu năm mới này, đến với Thổ Bình chúng ta dễ dàng nhận thấy cuộc sống sung túc, đầy đủ của nhân dân các dân tộc nơi đây.