Tuổi trẻ xã Hồng Quang xung kích tình nguyện vì cuộc sống cộng đồng
Phát huy sức trẻ, lòng nhiệt huyết trong phong trào "Tuổi trẻ xung kích, tình nguyện vì cuộc sống cộng đồng”, những năm qua, Đoàn thanh niên cộng sản Hồ Chí Minh xã Hồng Quang đã cụ thể hóa nhiều hoạt động phong phú, thiết thực, thu hút đoàn viên thanh niên trên địa bàn tham gia. Qua đó, tạo sức lan tỏa rộng rãi trong cộng đồng dân cư, khẳng định vai trò, tầm quan trọng của lực lượng thanh niên trong xây dựng quê hương.