Huyện Lâm Bình, Cục Kinh tế hợp tác và Phát triển nông thôn ký biên bản hợp tác: Xây dựng các mô hình điển hình về phát triển kinh tế nông nghiệp, nông thôn hiệu quả, bền vững.
Chiều ngày 23/4, UBND huyện Lâm Bình, Cục Kinh tế hợp tác và Phát triển nông thôn đã tiến hành ký biên bản hợp tác Xây dựng các mô hình điển hình về phát triển kinh tế nông nghiệp, nông thôn hiệu quả, bền vững. Tới dự Lễ ký kết, đại biểu Trung ương có đồng chí Trần Thanh Nam, Thứ trưởng Bộ Nông nghiệp và Phát triển nông thôn, Lê Đức Thịnh, Cục trưởng Cục Kinh tế hợp tác và Phát triển nông thôn, lãnh đạo, chuyên viên các cục, vụ, viện, Trung tâm khuyến nông Quốc gia, Văn phòng điều phối nông thôn mới Trung ương, các chuyên gia, đại diện lãnh đạo các doanh nghiệp.