LỰC LƯỢNG CÔNG AN HUYỆN LÂM BÌNH TÌNH NGUYỆN TẠI TRƯỜNG THPT LÂM BÌNH
Thiết thực chào mừng 72 năm ngày truyền thống lực lượng Cộng an nhân dân và thực hiện có hiệu quả thanh phong trào “Tuổi trẻ Công an Lâm Bình chấp hành nghiêm điều lệnh, xây dựng nếp sống văn hóa vì nhân dân phục vụ – Xung kích, sáng tạo, tình nguyện, lập công vì An ninh Tổ quốc”. Ngày 20/8 lực lượng đoàn viên công an huyện Lâm Bình đã tổ chức tình nguyện tại trường THPT Lâm Bình, khắc phục hậu quả sau mưa lũ.