Thượng Lâm đẩy mạnh phát triển kinh tế du lịch cộng đồng Homestay
Với tiềm năng du lịch phong phú, những năm gần đây cấp ủy, chính quyền xã Thượng Lâm, huyện Lâm Bình đã chú trọng đến việc phát huy lợi thế của các điểm du lịch sinh thái tuyệt đẹp mà thiên nhiên ban tặng cho địa phương để phát triển du lịch. Bước sang năm 2019 trên địa bàn xã Thượng Lâm đã có thêm một số doanh nghiệp, hộ gia đình đầu tư vào làm du lịch cộng đồng Homestay.