UBND huyện triển khai nhiệm vụ quản lý tài chính, tài sản 6 tháng cuối năm 2019
UBND huyện Lâm Bình vừ tổ chức Hội nghị đánh giá tình hình chấp hành, thực hiện các quy định trong công tác quản lý tài chính, tài sản và thu ngân sách nhà nước 6 tháng đầu năm; triển khai nhiệm vụ, giải pháp thực hiện 6 tháng cuối năm 2019. Các đồng chí Nguyễn Văn Dựng, Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; Nguyễn Văn Hiền, Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện dự và chỉ đạo Hội nghị.