Phụ nữ Lâm Bình thi đua học tập, lao động sáng tạo, xây dựng gia đình hạnh phúc
Với tinh thần đổi mới, sáng tạo, phát huy vai trò chủ thề của phụ nữ trong tham gia phát triển kinh tế - xã hội, xây dựng gia đình hạnh phúc; những năm qua, các cấp Hội LHPN trên địa bàn huyện Lâm Bình đã cụ thể hóa thành các phong trào thi đua sôi nổi, phong phú phù hợp với từng đối tượng, ngành nghề đảm bảo thiết thực, hiệu quả, gắn với đẩy mạnh việc học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh. Qua đó, đã góp phần thực hiện tốt các chỉ tiêu phát triển kinh tế - xã hội, bảo đảm quốc phòng - an ninh ở địa phương.