Diễn tập ứng phó cháy rừng và tìm kiếm cứu nạn xã Phúc Yên năm 2020
Ngày mùng 3/ 11/ 2020 Ban chỉ đạo diễn tập huyện Lâm Bình đã chỉ đạo xã Phúc Yên tổ chức diễn tập ứng phó cháy rừng và tìm kiếm cứu nạn năm 2020. Dự buổi diễn tập có đồng chí Hoàng Văn Nha, UVBTV huyện ủy, Phó Chủ tịch HĐND huyện; Nguyễn Văn Hiền, UVBTV huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện; Lãnh đạo Sở Nông nghiệp và phát triển nông thôn; Lãnh đạo Chi cục Kiểm Lâm tỉnh; Lãnh đạo các Cơ quan, Ban, Ngành đoàn thể huyện; Bí thư, Chủ tịch, Chỉ huy trưởng 8 xã trên địa bàn huyện và các lực lượng Kiểm Lâm, quân đội, Công an, y tế và người dân địa phương tham gia diễn tập.