Lâm Bình tổ chức Đại hội thể dục thể thao lần thứ II năm 2017
Ngày 9/10 /2017, huyện Lâm Bình đã tổ chức khai mạc Đại hội thể dục thể thao lần thứ II. Đây là dịp để các xã, các cơ quan, đơn vị trường học trên địa bàn kiểm tra, đánh giá thực chất về công tác đầu tư phát triển phong trào thể dục thể thao ở cơ quan, đơn vị, địa phương mình, từ đó có hướng quan tâm, đầu tư phù hợp cho phong trào thể dục ở địa phương, đơn vị mình, đáp ứng ngày một tốt nhu cầu rén luyện thể dục, thể thao của cán bộ và nhân dân trên địa bàn.