Lâm Bình sẵn sàng tổ chức các hoạt động hưởng ứng khai mạc Năm du lịch tỉnh Tuyên Quang và đón khách dịp 30/4, 1/5
Để góp phần thúc đẩy phát triển du lịch, sớm đưa du lịch trở thành ngành kinh tế quan trọng bền vững của huyện và hưởng ứng khai mạc năm du lịch tỉnh Tuyên Quang 2024, hiện nay huyện Lâm Bình đang tích cực chuẩn bị các điều kiện để tổ chức các hoạt động thu hút khách du lịch đến với huyện. Đối với các cơ sở làm dịch vụ du lịch cũng đã chuẩn bị chu đáo chỗ ăn, ngủ, nghỉ và các hoạt động trải nghiệm nhằm phục vụ du khách một cách tốt nhất.