Uỷ ban nhân dân huyện Lâm Bình tổ chức phiên họp thường kỳ tháng 6 năm 2024
Ngày 12/ 6/ 2024, Ủy ban nhân dân (UBND) huyện Lâm Bình đã tổ chức phiên họp thường kỳ tháng 6 năm 2024. Dự và chủ trì phiên họp có đồng chí Nguyễn Thành Trung, Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Bí Thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; Lê Thế Đạt, Ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện; Lãnh đạo UBMTTQ huyện; Lãnh đạo các Ban HĐND huyện; Thủ trưởng các cơ quan, đơn vị của huyện; Chủ tịch UBND các xã, thị trấn.