Lâm Bình kết thúc kỳ thi THPT Quốc Gia 2018, an toàn, đúng quy chế.
Sáng ngày 27/ 6, các thí sinh tham gia kỳ thi THPT Quốc Gia 2018, trên địa bàn huyện Lâm Bình, đã hoàn thành môn thi cuối cùng tổ hợp khoa học xã hội. Theo đánh giá của nhiều thí sinh và giáo viên, đề thi năm nay vừa sức, câu hỏi được sắp xếp từ dễ tới khó, một số câu mở gắn với đời sống, yêu cầu các thí sinh vận dụng kiến thức thực tiễn để giải quyết.