Xã Thượng Lâm đẩy mạnh phong trào toàn dân đoàn kết xây dựng đời sống văn hóa
Những năm qua, phong trào “Toàn dân đoàn kết xây dựng đời sống văn hoá” tại xã Thượng Lâm đã được triển khai tích cực và hiệu quả. Từ đó, đời sống văn hoá tinh thần, tình đoàn kết trong cộng đồng dân cư trên địa bàn xã không ngừng được nâng lên, góp phần thúc đẩy phát triển kinh tế - xã hội của địa phương và duy trì xã đạt chuẩn nông thôn mới.