Đồng chí Trưởng Công An huyện (thứ 3 từ phải sang) chúc mừng và tặng quà Giáng sinh cho điểm nhóm Tin lành tại thôn Lung Luông và thôn Thượng Minh, xã Hồng Quang
Đến thăm và gặp mặt các điểm nhóm Tin lành tại xã Bình An và xã Hồng Quang, đồng chí Trưởng Công an huyện đã ghi nhận những đóng góp tích cực của các điểm nhóm trong việc phát triển kinh tế - xã hội, chấp hành tốt chủ trương, đường lối của Đảng; chính sách, pháp luật của Nhà nước xây dựng khối đại đoàn kết toàn dân; đặc biệt là chấp hành tốt các biện pháp phòng, chống dịch Covid-19. Nhân dịp này, đồng chí Trưởng Công an huyện mong muốn Ban Chấp sự các điểm nhóm tiếp tục vận động bà con tín đồ thực hiện tốt chủ trương, đường lối của Đảng; chính sách, pháp luật của Nhà nước, các quy định của địa phương nơi cư trú, góp phần giữ vững ổn định tình hình an ninh, trật tự, tạo môi trường thuận lợi cho công tác phát triển kinh tế, văn hóa, xã hội.
Đồng chí Trưởng Công An huyện (thứ 3 từ phải sang) chúc mừng và tặng quà Giáng sinh cho điểm nhóm Tin lành tại thôn Tân Hoa, xã Bình An
Ban Chấp sự các điểm nhóm Tin lành đã cảm ơn sự quan tâm, động viên của cấp ủy, chính quyền địa phương; lãnh đạo Công an huyện và khẳng định sẽ tiếp tục vận động bà con tín đồ chấp hành tốt chủ trương, đường lối của Đảng, chính sách, pháp luật của Nhà nước; các quy định về công tác phòng, chống dịch Covid-19; tích cực hưởng ứng, tham gia các phong trào thi đua yêu nước, phát triển kinh tế - xã hội, khuyên răn mọi người thực hiện lời hay lẽ phải, sống “tốt đời, đẹp đạo”./.
Gửi phản hồi