Lâm Bình tiếp nhận hàng hóa nhu yếu phẩm ủng hộ phòng chống dịch covid-19 trị giá trên 1,4 tỷ đồng
Trước tình hình dịch bệnh covid-19 trên địa bàn huyện Lâm Bình đang diễn biến rất phức tạp, để chung tay cùng với cấp ủy, chính quyền và nhân dân các dân tộc huyện Lâm Bình vượt qua giai đoạn khó khăn để sớm ổn định tình hình dịch trên địa bàn huyện. Những ngày qua, Huyện ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ huyện Lâm Bình đã tiếp nhận hàng chục tấn hàng hóa nhu yếu phẩm và tiền mặt của các cơ sở, ban ngành của tỉnh và của các huyện trong tỉnh ủng hộ cho huyện Lâm Bình để phòng chống dịch covid-19.